เคยแท้งทำงานหนัก

ตอนนี้ท้องได้10วิคกับอีก5วันแต่ยังไม่ไปฝากท้องเลยคะตอน4/5เดือนที่แล้วก็แท้งมาแล้วครั้งหนึ่งคะทำงานหนักมากตอนนี้เลยกับมาอยู่บ้านก็ได้ทำงานทุกอย่างไม่มีใครมาช่วยทำทุกคนที่บ้านไม่ชอบเรามีคนเดี่ยวที่รักเราก็คือพ่อเราและสามีแต่สามีก็ต้องออกไปทำงานทุกวันถ้าเราไม่ทำเค้าก็จะด่าไห้เราไปอยู่ที่อื่นคนที่ทำกะเราก็แม่และพี่ๆๆของเราเองแม่ไม่เคยรักเราเลยแก่รักแต่พี่และลูกของพี่ๆๆไม่เคยห่วงไม่เคยคิดว่าเราจะกินอะไรเวลากินเค้าก็จะกินก่อนถ้าไม่หมอก็จะเอาทิ้งบ้างวันก็ได้กินข้าวมื้อเดี่ยวบ้างวันก็ต้องรอกินกับสามีเพอะต้องรอไห้สามีซื้อกับมาไห้กินทุกอย่างเราก็ทำบ้างวันก็ไม่ได้กินอะไรนมนี้คงไม่ต้องพูดถึงไม่เคยเลยต้องรอเงินเดือนสามีถึงจะได้กินทุกวันนี้น้อยใจมากคะ

1 ตอบกลับ

รีบไปฝากครรภ์เลยค่ะ เดี๋ยวจะเกิน 12 สัปดาห์ ช่วงนี้น้องต้องการการบำรุงนะคะ จะได้เอายามาบำรุงน้องด้วยค่ะ