23 ตอบกลับ

ลูกสะอึกเพราะกำลังฝึกหายใจค่ะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นบ่อยค่ะ

สงสัยเหมือนกันเลยค่ะ ^^

เป็นเหมือนกันค่ะ^^

หมอบอกว่าตัวเล็กฝึกหายใจค่ะแม่💙💙

เป็นเหมือนกันคะ

น้องสะอึกค่ะ บ้านนี้ก็เป็นบ่อย

บ้านนี้สะอึกทีอิแม่ก็ลุ้นกะลูกคะ บอกพ่อพ่อบอกก็กินน้ำซิ😂😂

แม่ให้พ่อจับด้วยคะเวลาลูกสะอึก พ่อเป็นคนตลกคะ..ให้แม่กินน้ำลูกจะได้หายสะอึก อิแม่นี้นั่งขำ😂

VIP Member

34 W ค่ะ สงสัยเหมือนกัน จะเป็นช่วงประมาณ 4-5ทุ่ม คิดเหมือนกันค่ะ ว่านี้คืออาการสะอึกลูกหรือเปล่า😁

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็ตกใจ ว่าลูกเป็นอะไรหรือเปล่า😁

บ้านนี้ก้สอึกบ่อยค่ะ

28วีค บ้านนี้เมื่อวาน2รอบวันอีก1รอบ ก็แอบตกใจเหมื่อนกัน

บ้านนี้อิแม่แทบจะสะอึกตามลูกเลยค่ะ 🤣 ลุ้นว่าลูกสะอึกแล้วเหนื่อยไหมจนจะสะอึกตาม

🤣🤣🤣