57 ตอบกลับ

เราก็หลุดตอน11wเมื่อวันอาทิตย์ที่23ก.พ63 ที่ผ่านมาค่ะตอนนี้ดูดมดลูกเรียบร้อยแล้วค่ะเจ็บทรมานมากค่ะและเสียใจมากเลยเป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆๆต่อไปค่ะ

อ่อเหมือนกันเลยค่ะ 11wเหมือนกัน เมื่อประมานเดือนพฤษาปีที่แล้วตอนนี้น้องก็ยังไม่มาเลยค่ะ ที่แย่ไปกว่านั้นคือ เมื่อไม่นานนี่เจอก้อนเนื้องอก2เซนในมดลูก ท้อแท้แล้วค่ะแม่😥

เสียใจด้วยค่ะ เคยหลุดตอน 9w พักท้องไป 2 เดือนน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ คุณแม่ดูแลตัวเองให้ร่างกายแข็งแรง เดวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ พักผ่อน ดูแลร่างกายตัวเอง ทำจิตใจให้สงบและสบาย เราเชื่อว่าเดี๋ยวน้องก็กลับมาอยู่ด้วยเองค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ✌🏻หัวอกเดียวกันค่ะ หลุดตอน8w เดือนหน้าหมอให้ปล่อยมีน้องได้

เคยหลุดเหมือนกันค่ะ หมอว่าเป็นการคัดกรองตามธรรมชาติ น้องไม่แข็งแรง เดี๋ยวเขาก็มาใหม่ค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ เราเคยผ่านจุดนั้นมาเหมือนกันค่ะ(ทั้งสองครั้ง)

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-143935)

เสียใจด้วยค่ะคุณแม่ เกิดอะไรขึ้นคะ รักษาตัวให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะเราก้เสียไปแล้วเขาก็มาเกิดใหม่ตอนนี้32wทำบุญให้เขาเยอะๆนะค่ะ

VIP Member

ไม่เป็นไรนะคะ​ สู้ๆค่ะดูแลตัวเองดีๆเดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ