35 ตอบกลับ

พึ่งเเตกไปมื้อคืนเลยค่ะ 33วีค6วัน โดนยาระงับคลอดแต่น้องอยากออกมาเลยคลอดเลยค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่

39+1 กำหนด 3มีนา มีมูกเลือดออกมา3วันแล้ว แต่ไม่ปวดท้อง น้องจะสร้างบ้านในท้องแม่

บ้านนี้ 40+4 แล้ว กระตุ้นไปแล้ว 1 รอบ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ นัดอีกที 27 นี้ค่ะ

หมอเร่งคลอดธรรมชาติไห้คะ ถ้ายังไม่ออก เพราะปล่อยนานอันตรายต่อแม่และเด็ก

บ้านนี้40+2เงียบเหมือนกันค่ะ น้องไม่ยอมออกมา😅หมอนัดวันที่28อีกรอบค่ะ

ท้องเเรกบ้านนี้ คลอด39+3ค่ะ นี่ท้อง2กำหนด3เมษาลุ้นอยุ่ค่ะ

บ้านนี้40+3ค่ะ แอดมิทรอผ่าวันถัดไป แต่น้องอยากคลอดเอง

บ้านนี้อยู่ไม่ถึง40วิคบ้านนี้เเตกตอน38+2วิคเองค่ะ

คลอดตอนท38+1 จ้า กำหนด 16 กุมภา คลอดจริง 3 กุมภา

บ้านนี้ 40+1 เงียบมากมานอนรอคลอด3คืนเเล้ว 😩