195 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆค่ะบ้านนี้ก็เป็นเเม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะโดนทิ้งตั้งเเต่3เดือนจนตอนนี้ท้องได้8เดือนเเล้วค่ะ พยายามอย่าเครียดนะแม่นึกถึงลูกให้เยอะๆเดี๋ยวคุณแม่จะผ่านมันไปได้ค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะ พยายามอย่าเครียด จะลงลูกอะไรปล่อยวางได้ปล่อยค้ะคิดถึงตัวเล็กไห้มากๆ ถ้าเค้าเป้นพ่อที่ดีจริงๆเค้าคงไม่ทิ้งเรากับลูกให้อยู่ในสถานการณ์แบบนี้ค้ะ ✌🏻

สู้ๆๆค่ะบ้านนี้ก้อใกล้คลอดแล้วค่ะพ่อของลูกทิ้งไปติดผู้หญิงใหม่ไม่รับผิดชอบ กว่าจะทำใจได้คือต้องคิดถึงแต่ลูกไว้ค่ะ กำลังใจจากรอบข้างก้อสำคัญ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เดี๋ยวก็จะมีแก้วตาดวงใจของเราออกมาแล้ว คนอื่นเค้าเข้ามาก็จากไป แต่ลูกของเราจะอยู่กับเราตลอดชีวิตนะคะ 👩‍❤️‍👩✌🏻

สู้ๆนะคะคุณแม่เดี๋ยวก็ผ่านไปได้ค่ะ นี่ก็เลิกกับพ่อของเค้าเหมือนกันบ้างคืนก็แอบร้องบ้างแต่ก็ต้องคิดว่าสู้เพื่อลูกค่ะ สู้ๆนะคะ

ท้อง 5 เดือนเหมือนกัน แต่เราเจอภาระหนี้สินบ้าน รถยนต์โดนยึดหมดค่ะ นึกถึงหน้าลูกกำลังจะออกมาดูโลก ท้อไม่ได้ สู้ๆๆนะค่ะคุณแม่✌️💗💗

สู้ๆค่ะ อย่าไปคิดมากตอนนี้ เราก็เลี้ยงเดี่ยว เลิกกับพ่อลูกตอนท้องได้ 2เดือนกว่า เราต้องเข้มแข็งและเดินหน้าต่อเพื่อลูก

สู้ๆน่ะค่ะเราก็เป็นเหมือนกันค่ะ เราเลิกกับพ่อเด็กตอนเราท้องได้4เดือน ก็ท้อเหมือนกันน่ะค่ะ แต่เราก็ต้องสู้เพื่อลูกค่ะ

สู้ๆนะคะ เราก็เลิกกับพ่อของลูก ท้อ เหมือนกันแต่พอเห็นหน้าลูกทุกอย่างหายไปคะ ลูกคือกำลังใจสำคัญ รักลูกให้มากๆ

สู้ๆนะคะ เราก็เลิกเหมือนกันตั้งแต่เราบอกว่าเราท้อง คนเหี้ยก็ชั่งมันค่ะ อยู่กับลูกอย่างมีความสุขดีกว่าค่ะ