464 ตอบกลับ

แม่ๆคนไหนลูกน้อยไม่กลับหัว แนะนำไปคัดพุงค่ะ กลับหัวแน่นอนค่ะ

29w กลับหัว ตอนนี้ 33w ลูกอยู่ท่าก้นซะงั้น แม่แอบกังวลเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอน29วีคยังไม่กลับ พอไปหาหมอตอน33วีค น้องกลับหัวแล้วจ้า

ท้องแรกกลับหัวตั้งแต่24w นี้ท้อง2 30+1wยังไม่ทราบว่ากลับหัวยังค่ะ

บ้านนี้กลับหัว29Week ค่ะ ล่าสุด32. Week ยังกลับหัวอยู่เหมือนเดิม จ้า

บ้านนี้ 34w +3แร้วค่ะน่าจะกลับหัวแร้วเพราะปวดอุ้มเชิงกร้านมาก

VIP Member

33 weeks กำลังกลับค่ะ คุณหมอบอกหัวน้องยังไม่เข้าอุ้งเชิงกรานเลย

ตอนนี้28วิค2วัน ลูกกับหัวแล้วค่ะ แต่ยังไม่ลงอุ้งเชิงกรานค่ะ

แล้วที่หมอบอกลูกอ​ยู่​ท่าก้นแล้วคืออะไรคะท่าก้นเป็นยังไงคะ

หมายถึงลูกยังอยู่ในท่าไม่กลับหัวรึป่าวคะ

บ้านนี่33+5 น้องยังไม่กลับเลยค่ะ แอบกลัวอยู่เหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะ