30 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ อดทนอีกนิส คุณแม่กำลังจะได้พบสิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตแล้วค่ะ ขอให้ปลอดภัยและสุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกน้าคร้าาา อย่าวิตกกังวลค่ะ ทุกอย่างจะต้องผ่านไปได้ด้วยดี❤️❤️❤️❤️

เคยผ่าตัดใส้ติ่งอักเสบตอนท้องลูก6เดือนคะ. พักฝื้น1เดือน ตอนคลอดน้องก็คลอดธรรมชาติคะ น้องแข็งแรงดีตอนนี้7ขวบแล้วคะ ✌️สู้ๆคะ

เราดมยาผ่าตัดไส้ติ่งตอนท้อง4เดือนค่ะ น้องสมบูรณ์แข็งแรงค่ะตอนนี้น้อง10เดือนแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ

ให้กำลังใจให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะคะ อีกเดือนเดียวเท่านั้นจะได้เจอตัวน้อยแล้วค่ะแม่ สู้ๆน้า

สู้ๆนะคะแม่ต้องผ่านไปได้คะอดทนเพื่อน้องคะอย่าไปเครียดหรือกังวลจนเกินไปนะคะเดี๋ยวลงน้อง

เค้าผ่าตอน3เดือนค่ะแม่ มีโอกาส50%ที่น้องจะหลุดแต่โชคดีตอนนี้น้องจะ32wแล้วค่ะ สู้ๆนะแม่

สู้ๆนะคะแม่ขอให้หายไวๆ น้องต้องแข็งแรงค่ะอีกนิดเดียวแม่อดทนนะคะเป็นกำลังใจให้🥰

เป็นกำลังใจให้นะคะ แม่ โควิต เดี่ยวก็หาย ทำใจให้สบายลูกจะได้ปลอดภัย

เป็นกำลังใจให้ อีกนิดเดียวก็จะเจอสิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตแล้วครับ

ขอบคุณแม่ๆทุกบ้านเลยนะคะ ใจชื้นขึ้นมาหน่อยคะ ตอนนี้ดีขึ้นแล้วคะ🙏🤍

เราพึ่งผ่าไส้ติ่งมาเหมือนกันคะต้นเดือนมกราท้องได้7เดือน ดมยาสลบ ไปหาหมอหมอบอกน้องปกติดีดิ้นดีด้วยคะ จะคลอดมีนานี้คะ สู้ๆนะคะแม่✌️✌️