35 ตอบกลับ

ตอนนี้แพ้ท้องหนักมากค่ะ คิดอะไรก็ไม่หิวเลย กินน้อยๆก็อิ่ม เหม็นไปหมด

ไม่แพ้เลยค่ะ กำหนดคลอด14กันยา ไม่เหม็นไม่แพ้ทานได้ทุกอย่างที่แฟนทำให้ค่ะ

VIP Member

ก็ดีน่ะค่ะไม่ต้องแพ้ท้องจะได้ไม่ต้องทรมานตัวเองเหนื่อยค่ะคนแพ้ท้อง

ไม่แพ้เลยจนตอนนี้ 24weeksก็ยังชิว กินได้อร่อยมากค่ะ ทุกอย่างเลย

ท้อง2บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะท้องแรกแพ้มากผู้ชายลุ้นท้องนี้ค่ะ16+6

ดีจังไม่แพ้ เรา 6 เดือนกว่า ทุกวันนี้ยังแพ้อยู่เลยค่ะ😂😂😂

VIP Member

ไม่แพ้เลยคะ ตอนนี้เข้าเดือนที่8 โชคดีแล้วคะที่ไม่แพ้เลย

โชคดีแล้วคะที่ไม่แพ้ ถ้าได้แพ้ บางคนแพ้จนคลอดเลยนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ แค่เวียนหัวนิดหน่อยแค่วันสองวัน

เหมือนกันเลยค่ะไม่แพ้เลยแต่ง่วงนอนบ่อยค่ะ