45 ตอบกลับ

VIP Member

20มิ.ย66 วันที่24ม.ค นี้ หมอนัดซาวด์อีก รอลุ้นเลยค่ะ 😁😁

ขอดูภาพอัลตร้าซาวด์ของแม่ๆที่ได้ลูกชายหน่อยค่ะ

19สัปดาห์คะ ผู้หญิงคะ🥰🥰🥰 กำหนดคลอด 17มิถุนายนคะ♥️

ซาววันที่18 18วีคพอดีอ้าโชว์เลยคะโด่มาเชียว😊

TapFluencer

รอลุ้นอยู่จ้า น้องหนีบไว้ ยังไม่ให้เห็นเลย

18weekค่ะ แม่ๆช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าชายหรือหญิง

ซาวด์ไปเมื่อวันพุธ18+1ตอนนี้18+4ทีมลูกชายครับ

ชาย หญิง ค่ะแม่ๆ ดูให้หน่อยค่ะ 16สัปดาห์จร้า

ขอบคุนค่ะแม่

บ้านนี้คุณหมอบอกยังเห้นไม่ชัดเรยคะ😂🤣

ทีม ลูกชายเหมือนกันค่าาา อ้าขาโชว์เลย