45 ตอบกลับ

ลุงหมอบอกว่าแนวโน้มไปทางผู้หญิงสูงคะ สมใจพ่อกับแม่อยากได้ลูกสาว ท้องที่2

บ้านนี้ได้ผญ.ค่ะ ตอนนี้21wแล้ว🥰 ลุ้นตั้งแต่รู้ว่าท้องเพราะเราอยากได้ผญ.

ไปซาว์ตอน19วีค บ้านนนี้ได้ลูกชายครับ แถมเอาเท้ามาไว้ที่หน้าด้วย

บ้านนี้เพิ่งไปอัลตร้าซาวด์มาวันนี้ได้ลูกสาวค่ะ ลูกชาย2คนแล้ว

เราก็ซาวแล้ว แต่หมอยังไม่แน่ใจ มองม่ค่อยเห็น ต้องรอดูอีกรอบ

บ้านนี้อ้าโชว์ขนาดนี้ ผญ.ล้าน% คุณหมอบอกน่าจะดื้อด้วยค่ะ 😂😂

20สัปดาห์ ป้าหมอบอกน้องเป็นผู้ชายคร้าาา นอนคว่ำหน้าโชว์เลย

ของเราซาว 16 วิค หมอยังม่แน่ใจ ใครพอรุ้บ้างซาวอีทีกี่วิคคะ

17 4 คุณหมอบอกว่าน้องเป็นผู้หญิง 70% ค่า พี่คนโต2ขวบผู้ชายค่ะ

17w2d เพิ่งไปซาวด์มาวันนี้ อ้าขาโชว์จุ๊ดจู๋เลยค้าบบ🤭🤭