1 ตอบกลับ

ออกน่ากลัวมากค่ะ อยู่ใกล้หมอได้เช็คทุกวันยังไงก็ปลอดภัยยค่ะ

น้องหยุดพัฒนาการตั้งแต่ 10 สัปดาห์แล้วค่ะ แต่หัวใจพึ่งหยุดเต้น .. พอทำการเหน็บยา แล้วตัวเด็กและถุงตั้งครรภ์หลุดออกมา เห็นว่าตัวน้องไม่สมบูรณ์ค่ะ .. มาไกลได้เท่านี้จริงๆ เราเองพอรู้ว่าท้องตั้งแต่วันที่ประจำเดือนขาดไป 1 วัน ก็ขึ้น 2 ขีดเลย หยุดงานทุกอย่างเลยค่ะ เพราะรอมากว่า 3 ปี กว่าจะท้อง ดูแลตัวเองดีมากๆค่ะ แต่สุดท้ายก็หลุดอยู่ดี สงสัยมีบุญกันได้เท่านี้ ทำใจยอมรับความจริงแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ