206 ตอบกลับ

VIP Member

แม่บ้านนี้ท้อง4เดือนท้องเริ่มออกนิดเดียวเองค่ะ

ยังไม่ออกหรอกค่า บ้านนี้มาออกช่วง6เดือนนู่นค่ะ

ท้องแรก ท้องยังไม่กี่สัปดาห์ท้องเลยไม่ออกค่ะ

ใจเย้นนนท่องแรกจ้าาาของเราออกตอน 4 เดือน

เราท้องออกตอนประมาณ5เดือนค่ะ ช่วงนี้โตไวมากก

อย่าคิดมากค่ะแม่ บ้านนี้ท้องออกตอน7-8เดือนค่ะ

2เดือนค่ะแต่เป็นคนหน้าท้องหนาออกนิดหน่อยค่ะ

แม่บ้านนี้จะ4เดือนแล้วท้องพึ่งเริ่มออกเองคะ

บ้านนี้แม่อายุ16ค้ะ 11week1วัน พึ่งออกแค่นี้เอง

ลูกยังตัวเล็กอยู่นะคะ ลูกจดโตช่วง4-5เดือนคะ