27 ตอบกลับ

ไม่เร็วค่ะ บ้านนี้ทะยอยซื้อเรื่อยๆตั้งแต่ 4 เดือน เวลาเจอถูกใจ ลดราคา 1แถม1 ก็ทะยอยซื้อค่ะ ประหยัดได้เยอะ ได้ของถูกใจ มีเวลาเลือก ดีกว่สไปซื้อตอนใกล้คลอดจะเดินเลือกลำบากมาก ของจำเป็นต้องใช้ แพงแค่ไหนก็ต้องซื้อค่ะ

บางทียังคิดว่าเยอะเกินความจำเป็นค่ะ5555

บ้านนี้คิดว่าไม่เร็วไปนะ ส่วนตัวคิดว่า เตรียมใว้ให้ครบช่วง 6-7กำลังโอเคค่ะ เพราะว่า ท้องใหญ่จะไปไหนมาไหนลำบากมากค่ะ แค่ทุกวันนี้ก้ลำบากแล้ว บ้านนี้กำหนดผ่าคลอด 11กันยา เตรียมจะครบหมดแล้ว ได้ลูกสาว

ใช้ค่ะ บ้านนี้เยอะมากๆๆ พ่อกับแม่ก็เห่อ ญาติก็เห่อ เวลาไปไหนเห้นชุดสวยๆๆก็ชื้อเลยคะ

ไม่เร็วจ้า บ้านนี้ไม่ให้ซื้อของเข้าบ้าน เขาถือ เลยสั่งมาลงบ้านพี่สาว 5555 ถ้ายังไม่รู้เพศเลือกสีกลางๆไว้ดีแล้วค่ะ แม่บ้านนี้ชอบสีชมพูมาก แต่ได้ลูกชาย เลยได้แต่เน้นสีฟ้า เขียว

ใจมันอยากได้ใช่ไหมคะคูมแม่ค๊า .. ได้ซื้อแล้วมีความสุข 😂😂😂

กันยาเหมือนกันค่ะ​ เริ่มทยอยซื้อแล้ว​ จริงๆทางบ้านแฟนห้ามซื้อค่ะเราไม่สนใจเพราะนานเข้าท้องใหญ่จะไม่ไหว​ อีกอย่างเตรียมไว้จะดีกว่าได้มีเวลาเลือกของให้ตัวเล็กด้วยค่ะ

อยู่บ้านแฟนเหมือนกันค่ะ แอบๆซื้อมา.. กลัวขัดใจอยู่ แต่เราก็คิดแบบกับคุณแม่นะคะ เตรียมไว้ดีกว่า ☺☺

บ้านนี้กำหนด10กันยา ส่วนเสื้อผ้ายังไม่รุ้เพศก้เลือกสีกลางๆ เลือกซื้อผ่านช้อปปี้ ของถุก แร้วก้ส่วนของใช้เดินซื้อตามห้าง มีโปร1แถม1 ประหยัดตังไปอีกเยอะ มีเวลาซักด้วย...

เหมือนกันเลยค่ะคูมแม่ค๊า 😁 โปรแบบนี้ไม่รู้มีบ่อยไหม ซื้อไว้ก่อน... 😁😁

VIP Member

ไม่เร็วค่ะ ทยอยซื้อไปเรื่อยๆ ตอมีลูกคนแรกก็ยังไม่รู้เพศเหมือนกัน เลยซื้อสีฟ้าคือสีกลางๆค่ะ พอตลอดออกมาเป็นเพศหญิงก็ใช้ได้เลย

อิแม่บ้านดีกรี๊ดกร้าดสีฟ้ามากเลยค่ะ ขนาดซื้อมาคิดว่สครบแล้ว ยังขาดอีกเยอะเลย

บ้านนี้ 25 กันยา เตรียมแล้วบางส่วนจ้า พ่อแม่บ้านนี้ถือค่ะ แค่รู้ว่าซื้อมาโดนด่าหูชาเลย😂

แอบๆไว้นะคะ 😂😂😂

VIP Member

บ้านนี้กันยาเหมือนค่ะของจะครบแล้วเหลืออีกไม่กี่อย่างแล้วค่ะ บ้านนี้เพศชายค่ะ

อยากจะให้เป็นชายเหมือนกันค่ะ 😂😂 ..ถึงจะครบ แต่ซื้อได้เรื่อยๆใช่ไหมคะ อิอิ

เดือนกันยายนเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ยังไม่เตรียมอะไรด้วย

บ้านนี้18กันยา กำลังเตรียมเลยจ้า แอบ cfชุดบ้าง สั่งชุดปักชื่อบ้าง 😅

แล้วหน้าเฟสก็จะมีแต่ของเด็กๆ เอฟกันมือสั่นเลนทีเดียว 😂😂😂