37 ตอบกลับ

เป็นจ้าสิวหลังก็ขึ้นสิวหน้าก็ขึ้นได้ลูกสาวจ้าา

VIP Member

บ้านนี้ท้องลูกชาย สิวเห่อเพียบค่ะ จากคนไม่มีสิว

เป้นเหมือนกันค่ะ แต่แค่มีขึ้นหน้านะค่ะ.

เปนค่ะสิวขึ้นทั้งหน้าทั้งหลังได้ลูกสาวค่ะ

เราก้ขึ้รนะดำขึ้นแตยัง่ไม่รุ้ว่าเพศอะไรอะ

15สับดาร์จ้า

มีติ่งที่คอค่ะ แต่สิวมีแต่ที่หลังค่ะ

เป็นค่ะคลอดแล้วมันจะหายมั๊ยแอบกังวล

ฮอร์โมนเปลี่ยน พอคลอดแล้วก็หายจ้า

VIP Member

ทนเอาหน่อยคะเดียวพอคลอดแล้วก็หายคะ

โทรมมากเลยค่ะ ทั้งดำทั้งหมอง 555555

เราผื่นขึ้นเยอะมากค่ะไม่หายเลย