สอบถามแม่ๆเรื่องผลซาวค่ะ

ตอนนี้คือเราได้16วีคค่ะ แล้วซาวหมอบอกมีสีขาวๆ 2 อัน แบบนี้ เป็นผู้หญิงค่ะ มีแม่ๆบ้านไหนซาวดป็นหญิง คลอดออกมาเป็นผู้ชายบ้างไหมค่ะ สงสารสามีค่ะ คนโตได้ลูกสาวไป1แล้ว คนที่2ก็จะเป็นสาวอีกคน แม่ๆช่วยตอบหน่อยค่ะ

9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเค้าคนแรก ผู้หญิงเหมือนกันจ้า ท้อง 2 ว่าจะลุ้นชาย สุดท้ายหญิง สงสารสามีเหมือนกันค่ะ แอบถามว่าน้อยใจมั้ยเพราะเค้าหวังไว้เยอะ เค้าบอกว่าไม่เสียใจ หญิงหรือชายก้อรักเหมือนกัน เราก้อสบายใจค่ะ

5y ago

อารมณ์เดียวกันค่ะ เขาหวังไว้เยอะ พอรุเขาหน้าเสียเลย แต่เขาบอกลูกเรายังไงก็รัก แต่เขาก็ยังแอบให้กำลังใจตัวเองว่าซาวครั้งหน้าอาจจะเป็นชายก็ได้5555

เห็นไวจังค่ะ รอดูรอบหน้านะคะ อาจเห็นชัดเจนขึ้นค่ะ ของเรา19วีคยังไม่รู้เพศเลยอะคะ ซาวดูตรงขาแล้วไม่เห็นไรเลย บ้านนี้อยากได้ลูกสาวมากๆ 😂

อ่านเพิ่มเติม
5y ago

ขอให้สมหวังนะค่ะแม่

ของเค้าตอนซาว 12 สป หมอบอก 80% ผู้หญิง รอวันพรุ่งนี้ถึงชัวร์ ว่าเพศไหน แต่ถ้าชายจะเห็นง่ายกว่าหญิงค่ะแต่ของแม่ 19 สป หมอว่าหญิง น่าจะชัวร์นะคะ

5y ago

พอแล้วค่ะ จะชายหญิงตั้งใจมี2คนพอค่ะแม่☺☺☺

TapFluencer

บ้านนี้ชาย3เลยค่ะ อยากได้ผู้หญิงมากๆเลยค่ะคุณพ่อคาดหวังไว้เยอะกะว่าได้ลูกผู้หญิงแล้วจะไปปิดอู่สุดท้ายแห้วอีกตามเคย 😂😂

5y ago

มักจะสลับกันทุกบ้านเลย อิอิ

อยากได้ลูกชายเหมือนกันเลยคะแต่ซาวแล้วหมอบอกว่าหน้าจะเป็น ผญ แม่แอบผิดหวัง

5y ago

กี่วีคแล้วเห็นแบบเราเลยไหม

ดูจากรูปน่าจะเป็นผู้หญิงค่ะ อยากได้ลูกชาย ต้องตั้งใจทำตามสูตรตั้งแต่ทีแรก

5y ago

คือเรารอบเดือนไม่ตรง ปล่อยมาเป็นปีกว่าจะติดค่ะ พอตืดยังงงเลยค่ะ

VIP Member

อยากได้ลูกสาวบ้างจัง คนแรกเป็นชายแล้ว

5y ago

บ้านนี้อยากได้ลูกชายสักคนค่ะ

บ้านนี้อยากได้ลูกสาว มาเป็นลูกชาย

5y ago

ตอนที่ซาวยังไม่16วีคเต็มเลยค่ะ แค่15วีค4วัน หมอชี้สีขาวให้ดู2อัน หมอบอกน่าจะกลีบ ถ้าแม่พูดแบบนี้มีสิทธิ์ลุ้นต่อได้เลย ความหวังเล็กๆ☺☺☺

ภาพจากวีดีโอค่ะหมอบอกมี2กลีบค่ะ

Post reply image