น้ำมูกเป็นเลือด

ตอนนี้ เราท้องได้25w5d แล้วค่ะ แล้วมีน้ำมูกออกเป็นเลือดแบบนี้ 2 ครั้งแล้วค่ะ อัตรายใหมค่ะแบบนี้ ?

น้ำมูกเป็นเลือด
25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ปกติคนท้องค่า พยายามไม่แคะนะคะ ลองใช้คอตตอลบัตแทน

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลย นึกว่าเป็นคนเดียวแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแต่ออกมาแค่ข้างเดียว

Post reply image
3y ago

ออกข้างเดียวเหมือนกันค่ะ ออกข้างซ้าย

เปนเหมือนกันค่ะนึกว่าตัวเองเปนอะรัย

เราก็เป็นค่ะถามหมอแล้วไม่อันตรายค่ะ

ไม่น่าจะเป็นอะไรนะ เราเป็นตอน7เดือน

เป็นตลอดเลยค่ะแม่ มันเป็นเพราะฮอร

Super Mum

เป็นเหมือนกันค่ะ ปกติของคนท้องค่ะ

เป็นค่ะ ข้างเดียว ตอนนี้ก็ยังเป็น

เป็นเหมือนกันค่ะ