5 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อนคลอดหมอบอก3030+-200g ผ่านมาจนถึง40w+3 คลอดเองธรรมชาติเกือบไม่ออกหมอทั้งขย่มกรีดเเผล2-3ครั้ง นน น้องตอนคลอด3300 ขนาดเเค่นี้ยังยากของเเม่ถ้าเลือกไดเผ่าเถอะค่ะ บ้านนี้เบ่งคลอดอยู่นานจนน้องสำลักน้ำคร่ำ สู้ๆนะเเม่

เเม่ สูง165 นน ก่อนท้อง 56. เลยค่ะ พอท้อง นน 75

Super Mum

รีบให้น้องออกมาเถอะค่ะแม่ ผ่าคลอดด้วยวิธีบล็อคหลัง ไม่เจ็บมาก ไม่ทรมาน เป็นผลดีต่อเราและลูกด้วยค่ะ ได้เจอหน้ากันด้วยนะคะ

ใช่ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอนัดผ่าแต่น้องอยากออกเอง น้อง4โล1ขีดค่ะ คลอดไม่ยากนะคะอย่ากังวนเลยค่ะ

เดินบ่อยๆค่ะ นั่งท่าผีเสื้อ

Super Mum

ถ้ารพรัฐต้องรอหมอประเมิน หมอก็จะให้สุดๆเลยถึงจะให้คลอดค่ะ

ของเรา4070คลอดเองคะ

เจ็บมากไหมคะแม่