113 ตอบกลับ

ตอนนี้หกเดือนปวดก้นกบมากค่ะเวลานอนเป็นตะคริวทนมานมาก

แฟนผมปวดช่วง9เดือนครับน่าจะปกติเพราะน้องตัวใหญ่ขึ้น

นี้5เดือนแล้วกลางคืนนินไม่หลับเลยมีวิธีแกไงบ้างค่ะ

8เดือนเหมือนกันค่ะแต่ชอบปวดหลังมันทรมานมากเลยค่ะ

8+4 เหมือนกันค่ะ ปวดไปหมดเลย นอนก้ไม่ค่อยหลับเตมที่

บ้านนี้ก็ปวดเหมือนกันอดทนอีกนิดเดียวสู้ๆคะ😅☺️

ปวดตัว ปวดเอว ปวดหลังมาก นอนแทบไม่ได้ 39wแล้วค่ะ

ปวดต้นขาทั้งสองเลยค่ะสงสัยน่าจะไกล้คลอดแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะ.เท้าก็บวมจนใส่รองเท้าอยาก😁

ท้องเเรก 8 เดือน เป็นค่ะปวดมากทั้งขาเเหละหลัง