6 ตอบกลับ

บางคนอาจจะมีมูกเลือดรึมูกใสจะไล่ระดับจากเจ็บน้อยไปมากค่ะแม่และก็จะเจ็บห่างไปถี่ค่ะ

ท้อง3เหมือนกัน เมื้อคืนก็มีเจ็บเตือน เป็นๆหายๆ กังวลกับอาการเหมือนกันค่ะ เดาไม่ถูกเลย🤣

ใช่ค่ะ ท้อง2แค่หมอทักว่า ถ้าไม่เจ็บเลยหมอจะนัดมากระตุ้นนะ เท่านั้นแหละ กลับบ้านเจ็บคลอดเลยค่ะ🤣

อาการคล้ายๆคะ 39+3 ท้อง2 ยังไม่แตก ถ้าท้องแรก แตกแล้ว

39+2เป็นเหมือนเลยค่ะแม่ท้อง3เหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ 39 สัปดาห์ 4 วัน ท้อง2

เป็นเหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้ 39+3