10 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนนี้ 41+2 ค่ะ หมอประเมินดูแล้วเด็กแข็งแรงอยู่ วันที่7นี้หมอนัดกระตุ้นเเล้วจ้าาา แม่อย่ากังวลน้าาา

บ้านนี้วันนี้ครบ 40 wks ค่ะ รอประเมินกับคุณหมอวันที่ 7 นี้จ้า ทำใจให้สบาย สังเกตการดิ้นต่อค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คลอดก่อน 1 อาทิตย์จร้า สู้ๆนะคะคุณแม่อีกนิดเดียวเเล้ว

อันตรายค่ะ หมอน่าจะกระตุ้นนะค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ ผ่าคลอด39+2ค่ะ

ปรึกษาหมอนะแม่

บ้านนี้เลย2วัน

สู้สู้ค่ะแม่

เป๊เลย นัดคลอดวันไหนเจ็บท้องวันนั้น

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 20 พ.ย แต่หมอนัดผ่าวันที่11 นี้แล้วจ้า เพราะท้องแรกผ่าท้องสองเลยต้องผ่า