28 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรก ท้อง 22 วิค ท้องใหญ่เกิน ใครๆก็คิดว่า 8 เดือน น้ำหนักขึ้นมา 10 โล

บ้านนี้เหมือนกันค่ะพี่ ท้องที่สองเเล้ว เเต่ก็ยังไม่โตเลย โดนทักปล่อยมาก

บ้านนี้ท้องเล็กมากเลยคะ5เดือนครึ่ง แต่น้ำหนักลูกเกินเกณฑ์😂

บ้านนี่22วีคค่ะแต่นำ้หนักแม่ไม่ขึ้นค่ะมีแต่ลงไม่รุ้ทำไม

ท้อง2ก็เท่านี้ค่ะ ไม่ซีเรียสคะแม่ น้ำหนักน้องตามเกณฑ์พอ

แรกท้องก็น้องแบบนี้แหละค่ะเราก็น้องดูไม่เลยว่าท้อง

เหมือนกันค่ะ ท้องเราเล็กมาก พอๆกันเรย เดือนธันวาค่ะ

ของเรา22วีค ท้องใหญ่ น้ำหนักน้องดีมากเลยคะ ท้องเเรก

บ้านนี้อ้วนอยู่แล้วค่ะก่อนท้อง62ตอนนี้74ค่ะ23+4ค่ะ

25wยังเล็กอยุ่เลยค้าเหมือนคนอวบมากว่าคนท้อง😅