47 ตอบกลับ

บ้านนี้ รู้ตอน 21+6 ค่ะ แม่บ้านนี้ถามเก่ง ถามทุกอย่างที่สงสัย ทั้งตอนซาวด์และตอน คุยกับหมอในห้อง 5555+ คิดว่านานๆทีจะถึงวันนัด เจอหมอที ถามจนหมอ ยิ้มรอ หน้าหมอ ประมาณว่า มีอะไรถามอีกไหม 555+ #ท้องแรกลูกชาย

20วีครุ้แล้วค่ะ ผช. ตอนนี้23วีคแล่วค่ะแม่ เราซาวด์ที่ รพ.รัฐค่ะ หมอบอกเองค่ะ แต่ไม่ได้อธิบายเยอะค่ะ ถ้าแม่ถามหมอก้อน่าจะบอกค่ะ แม่ลองไปซาวด์คลินิคดูนะค่ะ เสียตังค์นิดหน่อยแต่ชัดเจนกว่าค่ะ✌🥰

15 วิค 70% พอ 19 วิค 100% ค่ะ ตอนนี้ 29 ถามหมอทุกครั้งที่ซาวด์ จนหมอบอกถ้หมอดูให้แม่ผิดหมอจะไม่กล้าดูให้ใครอีกเลย ไข่และจุ๊ดจู๊น้องชัดเจนมากค่ะ😃😃

บ้านนี้เห็นตอน 20 w พอดีค่ะ คุณแม่ต้องถามคุณหมอนะค่ะ ของเราหมอก็ลืมบอกเหมือนกัน แต่เรารีบถามหมอก็ซาวดูให้อีกทีค่ะ

20w เห็นชัดแล้วจ้า ถ้าลูกอยู่ในท่าที่อยากให้เราเห็น ภาพของแม่น่าจะซาวธรรมดาไม่ได้ตั้งใจซาวดูเพศเลยยังไม่รู้จ้า

ทำไมใบซาวด์ แม่ไม่เห็นอะไรเลยอ่ะคะ บ้านนี้รู้ตั้งแต่19วีค เพราะไปซาวด์คลีนิค แต่รพ.เขาก้บอกนะคะ หันจอให้ดูเลย

ใบซาวที่ เอามาลงนี้ เป็นภาพ ปากมดลูกไม่ใช่หรอคะ ไม่ใช่ตัวลูก ดูยังไงก็ คือ การวัตขนาดปากมดลูก

แม่บ้านนี้8เดือนก็ยังไม่สาบเลยค่ะหมอซาวด์น้องหนีบขาไม่ให้ดูเลยรอรุ่นตอนคลอดเลยทีเดียวค่ะ

ทราบเพศน้องตอน5เดือนค่ะ ตอน4เดือนน้องไม่ยอมอ้าขาหมอเลยนัดเดือนถัดมาค่ะ

VIP Member

ถ้าซาวด์เพศเห็นชัด20วีคขึ้นคะ ในใบซาวด์บางที่ทีเขียนบอกบางที่ไม่มี