133 ตอบกลับ

VIP Member

ฝันว่าไปงม หาของในแม่น้ำ แต่ได้พระพุทธรูปขั้นมา1องค์ (ได้ลูกชาย)

เราใม่ฝันเลยแต่พี่สาวฝันว่าอุ้มเด็กผู้หญิง ได้ลูกผู้หญิงค่ะ

ฝันได้เข้าร่วมงานในหลวงร.10ก่อนรู้ว่าท้องเกี่ยวกันมั้ยไม่รู้

ฝันว่าไปร้านเพชร ไปเลือกซื้อเพชรกับเพื่อนค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาเด็กมาให้อุ้ม แฟนฝันว่าคลอดลูกได้ผู้ชาย

ไม่ฝันอะไรเลยค่ะ แค่รู้สึกเหม็นสามีเท่านั้น ได้ลูกชายจ้า

ฝันว่าได้ใส่สร้อยคอกำไรข้อมือแหวนชิ้นใหญ่ค่ะ ได้ลูกชาย

ฝันว่า มีสร้อยทองพร้อมพระ แขวนอยู่ที่คอ ค่ะ ได้ลูกชายค่ะ

ฝันได้สร้อยข้อมือทองเส้นใหญ่ลายดอกไม้ ซาวได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าพ่อของลูกเอาแหวนทองมาให้ได้ลูกชายคร้าาา