171 ตอบกลับ

มาเต็มคอเลยจ้า ที่นมก็มี ดึงออกทุกวันเลย รำคานมาก

เป็นเหมือนกันค่ะลักแร้ก็ดำ ดำหมดเลยค่ะ ได้ผู้ชาย

จะค่อยๆหายไปเองค่ะ ของเราก็มีที่คอลงมาถึงหน้าอก

ถ้าไม่ได้ให้นมน้องแล้วให้เสริมด้วยคอลลาเจนนะคะ

หลังคลอดจะค่อยๆหลุดค่ะ​ ตอนท้องก้มีแอบแกะบ้าง555

เป็นค่ะ คลอดแล้วก็ยังเป็นอยู่แต่เบาบางกว่าเดิม

เป็นเหมือนกันค่ะท้องแรกยันท้องสองไม่หายเลยค่ะ

เป็นค่ะ. กำหนดคลอด มี.ค มีแต่คนบอกคลอดเสร็จก็หาย

VIP Member

เป็นค่ะ เคยหาคำตอบในกูเกิ้ลแล้ว แม่ลองหาดูค่ะ

เป็นค่ะ เริ่มขึ้นตามหน้าอก แต่ติ้งเล็กมากๆค่ะ