32 ตอบกลับ

ต้องทานให้ครบนะค่ะ พยายามอดทนฝืนกินเพื่อลูกค่ะ เพราะยาบำรุงสำคัญมาก

บ้านนี้แรกๆก็ทานไม่ได้ แม่ลองหักครึ่งแล้วทานนะคะ จะทานง่ายขึ้น

บ้านนี้ก็ทานไม่ได้คะเวียนศรีษะ แต่ก็จะพยามจามฝืนทาน 😭😭

ระวังลูกเกิดมาไม่แข็งแรงสมบูรณ์นะคะ คิดดูค่ะ

ปรึกษาคุณหมอนะคะ ร่างกายคนเราไม่เหมือนกัน

ต้องทานนะค่ะ บำรุงตัวแม่เองแล้วก็ลูก

เพื่อตัวเล็กต้องทานนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ

แทบไม่ได้กินเลยค่ะ ทรมารมากๆจิงๆ

บ้านนี้เคยค่ะ หมอให้เปลี่ยนข่วงเวลาในการทาน มาเป็นก่อนนอน.ช่วยได้ดีเลยค่ะ.

ต้องปรึกษาคุณหมอนะคะคุณแม่