35 ตอบกลับ

14 w ก็ดุกดิกๆในท้องแล้วค่ะ แต่ไม่รู้ว่าตัวเองท้อง เรียนหนักจนลืมประจำเดือนไม่มา พอตรวจ สรุปท้องค่ะ สีแดงชัด2ขีด555 เลยคิดว่าประจำเดือนมาล่าสุดตอนไหน แล้วก็คือนานมาก เรียนจบพอดีท้องเลยค่ะ แฟนก็ดีใจมาก

ค่ะ 💞💞♥️

VIP Member

แม่บ้านนี้ก็ไม่รู้ว่าตัวเองหนา หรือบางนะค่ะ แต่รู้สึกชัดๆ แบบว่าลูกตอด ตอนประมาณ 18-20w ค่ะแม่ (ท้องแรก)

บ้านนี้แม่อ้วนท้องหนามาก เริ่มรู้สึกว่าน้องตอดตอน 19-20 w ค่ะ รู้สึกดิ้นจิงๆก้อ 24-25 w เลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก รู้สึกลูกดิ้นชัดๆก็ 20วีคค่ะ แต่ตอนนี้ท้องสาม รู้สึกตอน 18วีคค่ะ

เราหน้าท้องหนาค่ะ รับรู้ได้ตอน4เดือนจะเข้า5เดือน เพราะลูกดิ้นเก่งมากๆ

VIP Member

บ้านนี้รู้สึกตอน 20W ค่ะ จะมาเองเลย จะรู้เองด้วย ว่านี่แหละ ลูกดิ้น

เปนคนหน้าท้องหนาเหมือนกันค่ะ..ตอนนี้11Week ยังไม่รุ้สึกเหมือนกันค่ะ

18W เริ่มรู้สึกเหมือนลูกตอด. หรือแม่คิดไปเองก็ไม่รู้ ท้องแรกจ้า🤣

15-16วีคก็เริ่มตอดแล้วค่ะแม่ตอนนี้20วีคแล้วดิ้นแรงขึ้นค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอน20-21wค่ะตอดและเริ่มเตะเบาๆๆๆค่ะ