46 ตอบกลับ

มีท้อบ้างเหนื่อยบ้างตอนท้องเเต่หลังคลอด×2เลยคะ😅

VIP Member

แอบกังวลค่ะ กลัวหาตังค์ไม่ทันลูก งานก็หาทำยาก😣

VIP Member

มีบ้างค้ะ แต่พอนึกถึงคลในท้อง ก้อหึดขึ้นสู้ค้ะ

จะคลอดแล้วยังมีเรื่องให้ท้ออยู่เลยค่ะบ้านนี้

ท้อค่ะ เจอสารพัดปัญหา แต่ต้องสู้ เพื่อลูกค่ะ

ไม่จ้า ตื่นเต้นมากกว่าอยากเจอหน้าลูก❤

ท้อค่ะ แม่สามีบ่นทุกวันอยากหนีไปอยู่ไกลๆ

ท้อค้ะ ท้อมาก พ่อตัวทิ้งโดยใม่คลอดเลยยย

ไม่ท้อค่ะ มองคนที่ลำบากกว่าเรานะคะ สู้ๆ

ท้อตอนแพ้ท้องนี่แหละค่ะ เป็นครั้งคราว