21 ตอบกลับ

บ้านนี้ฉี่บ่อยมากค่ะ แปปๆฉี่อีก ฉี่จนคืนนึงเอากระโถนทิ้งสองรอบเลยค่ะ นอนไม่หลับ จะหลับแค่ตอนเช้า ตอนกลางคืนตาสว่างมากกก

ตอนเช้านี่หลับดีมากเลยค่ะ

เป็นเช่นกันค่ะ นอนไม่หลับชอบลุกมาฉี่บ่อยมาก บ้างทีก็ลุกขึ้นก็อาจจะไม่ไหวเหมือนกันค่ะ 34+5 30 สิงหาคม

เรา34+5 แต่กำหนด31สิงหาคมนี้

กำหนด29สิงหาเหมือนกันเลยค่ะ 35w ลุกฉี่บ่อยมากหลับๆตื่นแต่มาเน้นนอนตอนกลางวันเอาค่ะ

ช่วงนี้เค้าไม่ต้องทำงานอะไร นอนตื่นสายมากเลยค่ะ เช้าๆนี่นอนดีมาก 555

บ้านนี้ทั้งฉี่บ่อย หิวน้ำบ่อย หลับไม่เต็มอิ่ม มาหลับตอนกลางวันเอา😂

ใช่ค่ะ เป็นเหมือนกันเลย

VIP Member

ขอนอกเรื่องค่ะ ท้องเล็กจังเลยค่ะคุณแม่ บ้านนี้ท้องใหญ่ม๊ากกกกกก😆

น้ำหนักเพิ่ม 7-9 โลแล้วค่ะ แต่ท้องไม่ค่อยใหญ่

เป็นปกติของคนท้องค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งฉี่บ่อย และนอนไม่หลับด้วยค่ะ

หลับยากมากเลยค่ะ บางทีก็กังวล

เป็นเหมือนกันค่ะ เราพึ่ง 16w คืนละ 4-5 รอบ บอกเลยว่าง่วงมาก🤣😂

ยิ่งใกล้คลอด ยิ่งปวดบ่อยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนกลางวันชดเชยเอาค่ะ35+5 แล้วค่ะสู้ๆค่ะ

ใช่ค่ะ นอนกลางวันชดเชยเอา

เป็นเหมือนกันเลยคะ่ ลุกเข้าห้องน้ำบ่อยมาก กำหนดคลอด 28สค

สู้ๆนะคะ เพื่อหนูน้อยของเรา

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ตอนกลางคืนฉี่ประมาณ 4-6 รอบค่ะ