21 ตอบกลับ

บ้านนี้กินอิ่มนอน งอแงแค่ตอนอึกับฉี่ค่ะ กินนอน กินนอน😂😂😂 บิดขี้เกียจเก่งมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้อง 2 เดือนแล้วเริ่มรู้เวลาแล้วค่ะ อดทนอีกนิดค่ะ คุณแม่

ตอนกลางคืนลองเอานอนแขนเรากอดเขาไว้จะได้อบอุ่นลองดูนะคะของเราลูกได้21วัน

เด็กกำลังปรับตัวคะ สัก3เดือนก็เริ่มเข้าที่ ฝึกให้รู้จักกลางวันกลางคืนคะ

เป็นเหมือนกันเรยค่ะ กลางวันหลับปุ๋ย พอกลางคืนตาใสแถมงอแงอีกต่างหาก

สู้ๆค่ะ บ้านนี้เมื่อก้เป้นค่ะ บางคืนไม่นอนเลย ตอนนี้ 3 เดือน แล้วค่ะ

ตอนแรกเกิดถึง1เดือนบ้านนี้ต้องอุ้มนอนอยุ่บนอกเลยคะ​

ถ้าน้อง​กิน​อิ่ม​ก็​หลับ​ดี​ไม่งอแง

ท้องอืดหรือเปล่า

เปนเหมือนกันคะ