77 ตอบกลับ

บ้านนี้4วันเหมือนกันจ้า ตรวจครั้งเดียว ไปฝากเลยจ้า

บ้านนี้รอเมนส์ขาด15วันแล้วตรวจ สรุปสองขีดเฉย555

บ้านนี้วันเดียวก็ตรวจเลยตอนนี้31วีค6วันแล้ว

4วันเหมือนกันจ้าแม่ตรวจตอน5โมงเย็นด้วย👶♥️

บ้านนี้ประจำขาดไป5วัน ขึ้น2ขีด สรุปท้องจ้า

VIP Member

รู้ว่ามีน้อง3w4dค่ะ💕 ตรวจก่อนปจด.จะมา3วัน💕

7w ค่ะ ตรวจขึ้น2ขีดไปฝากครรภ์กับหมอเลยค่ะ

ประจำเดือนขาดแค่ 1 วันตรวจก็ขึ้นแล้วค่ะ

ตามในรูปขีดชัดมาก ไปรพ.ฝากครรภ์เลยค่า

ท้องแรกจะสองเดือน ท้องสองตอน6วีคค่ะ