19 ตอบกลับ

ถ้าคุณหมอยังไม่ได้สรุปอะไร ก็ทำใจให้สบายนะคะแม่ เดี๋ยวก็เจอคะ

บ้านนี้เจอ ตอน8+5ได้ยินทั้งเสียงหัวใจทั้งเห็นตัวเลยนะค่ะ

เหมือนกันค่ะ อายุครรภ์เท่ากัน ขูดมดลูกพรุ่งนี้ น้องเสียค่ะ

บ้านนี้เจอตอน 8+4 วีค คุณแม่ลองซาวด์ทางช่องคลอดดูมั้ยค่ะ

บ้านนี้ 7สัดปา เจอแต่ตัวน้อง แต่ยังไม่เจอหัวใจ

ของเค้า8วีคก็เป็นตัวแล้วค่ะ หัวใจเต้นดังมากก

อันนี้คุณเเม่ฝากคลีนิคหรือรพ.ค่ะ

กังวลเหมือนกันค่ะท้อง10สับดา1วันท้องไม่ออกเเพ้เเค่อาทิตเดียวในเดือนเเรกที่รู้ว่าท้องยังไม่ได้ไปฝากครรภ์เลยค่ะเเอบกลัวว่าน้องจะไม่อยู่ด้วย🥹🥹

6-7 weeks เด็กมีหัวใจแล้วนะคะ

ไม่เจอเหมือนกันค่ะ