ท้องรึไม่ท้อง

ตรวจดูแล้วจางมากเลยค่ะ อยากให้แม่ๆคนอื่นๆช่วยดูหน่อย

ท้องรึไม่ท้อง
18 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อีก 2 วันตรวจอีกทีนะคะพี่ %ท้องสูงค่ะถ้าจะให้ดีตรวจฉี่แรกตอนตื่นนอนค่ะ ยิ่งประจำเดือนขาดไปแล้ว2วันขึ้นไปแดงเข้มหรือแดงเท่ากันเลยค่ะ ถ้าตรวจตอนก่อนประจำเดือนมาจะแดงจางๆ บางคนก็แดงเท่ากัน ตรวจตอนประจำเดือนขาดไปแล้วดีที่สุด

บ้านนี้จางแทบมองไม่เห็นปันจุบัน 20weekแล้วค่ะ

Post reply image

ท้องค่ะ ตรวจตอนประจำเดือนขาดกี่วันค่ะ

จางแค่ไหนก็ท้องคะแม่ ยินดีด้วยคะ

VIP Member

ท้องค่ะ ขึ้นขีดที่2 จางก้ท้องค่ะ

ท้องค่ะ ตรวจตอน ป.จ.ด. ขาดกี่วันคะ

ตรวจต้องประจำเดือนขาดกี่วัน

4y ago

ตอนเค้าตรวจขาด 15 วันค่ะ

ท้องจ้า.. จางแค่ไหนก้อท้อง

ท้องจ้าจางแค่ไหนก้อท้อง

VIP Member

อีก 2-3 วันลองตรวจอีกทีค่ะ