13 ตอบกลับ

รออีก1อาทิตย์ตรวจซ้ำก็ได้ค่ะบ้านนี้ตรวจรอบแรกแทบไม่เห็นพอมาตรวจอีกอาทิตย์แดงชัดมาก

ตรวจขึ้น2ขีดท้องไหมคะ ขีดที่2จาง

บ้านนี้คือเคยตรวจแล้วไม่ขึ้นปล่อยสักเดือนนึงไปตรวจอีกคือชัดอาการชัดเลยค่ะ

ตรวจวันนี้2ขีดจางเหมื่อนเดิมค่ะแม่น่าจะรอยเทส😅

ตรวจ2ขีดจางๆเหมือนกันเลย ตอนนี้ยังลุ้นทุกวัน รอว่าจะชัดขึ้นอีกไหมค่ะ

ตรวจก่อนปจดมา4วัน หรือเดย์10 หลังไข่ตกค่ะ เทสความไว10miu ปัจจุบัน15+1วีค

ตรวจเมื่อวานขึ้นแบบนี้เลยค่ะ ไม่รู้ว่าจะรอยเทสไหม แต่ตอนนี้ ปจด ขาด1วันลุ้นต่อไปเรื่อยๆค่ะว่าปจด จะมาไหม😊

บ้านนี้ตอนก็ตรวจขึ้นจางๆแบบนี้เลยตอนนี้5เดือนแล้วค่ะ😄😄😄

จางเหมือนกันเลยคะ ต้องรออีก1-2อาทิตย์ตรวจไหม่ เพื่อผลเเม่นยำ

ของแม่เข้มยังคะ บ้านนี้จางเหมือนเดิม

บ้านนี้ตอนแรกก็ขึ้นจางค่ะ แต่เข้มขึ้นเรื่อยๆเลย

ผ่านมา7วันตรวจขึ้นแบบเดิมเลยค่ะจางเหมือนเดิมกลัวเทสหลอกมากค่ะ

บ้านนี้1เดือน2อาทิตตรวจไม่ขึ้นเลยค่ะ

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

รอตรวจซ้ำค่ะ รึไม่ก็ไปตรวจกับหมอ

ขอบคุณค่ะลุ้นมาเลยค่ะเพราะมีอาการคลื่นไส้อาเจียน ด้วย