22 ตอบกลับ

แม่ก็เคยเสียน้องไปเพราะน้องหยุดการเจริญเติบโตตอน12วีคค่ะ หลังจากนั้นแม่ก็กินยาคุมมาตลอดกินได้ 6 เดือน เดือนที่6น้องก็ทะลุยาคุมมาเกิดค่ะ สมบูรณ์และแข็งแรงดีมากตอนนี้ 26 วีคแล้วค่ะ ขอให้ท้องนี้ของแม่เป็นท้องที่สมบูรณ์นะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

บ้านนี้น้องก็มาแล้วเหมือนกันค่ะ​ เมื่อวันที่19เดือนมกราคม​น้องหยุดการเจริญเติบโต​เลยได้ขูดมดลูกไป​ แล้วก็ฉีดยาคุม​ มาตลอด ตอนนี้น้องทะลุยาคุมแบบฉีดมาแล้วค่ะ​ ตอนนี้ได้ประมาณ1เดือนกว่าๆค่ะ​ กังวลเหมือนกันค่ะ​ กลัวจะเป็นแบบที่ผ่านมา✌️

สู้ๆ ไปด้วยกันนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ ตอนนี้เค้าก็ได้ 5W2D แล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องเเข็งเเรงนะคะ คุณแม่รีบไปฝากครรภ์นะคะ จะได้ ได้ยามาบำรุงค่ะ ดูแลตัวเองด้วยนะคะ อย่าทำงานหนักค่ะ พักผ่อนเยอะๆนะคะ

ตรวจ2อันก็แน่นอนอยู่แล้ว​ เล่นซ่ะหมดแผงเลย​ ยินดีด้วยค่ะคุณแม่​ ระวังตัวเองนิดนึง​ คนเคยแท้งต้องระวัง​ ผ่าน6เดือนแรกก็หมดปัญหาค่ะ

555 คุณแม่กลัวไม่ชัวร์ค่ะ☺️

สู้ๆนะคะ...บ้านนี้ก็พึ่งกลับมาท้องใหม่หลังจากที่เสียน้องแฝดไปอายุครรภ์ได้3เดือนค่ะ ตอนนี้ท้องใหม่อายุครรภ์ได้5สัปดาห์1วันค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะสู้ๆ ไปด้วยกันนะคะ

อยากสมหวังอีกรอบแบบนี้มั้งจัง มีแนะนำมั้งไมคะ ของเขาแท้งสมบูรณ์ พค ตอนนี้3เดือนแล้ว ยังไม่ติดเลยคะ

ขอบคุณคะ จะลองดูนะคะ

ดีใจด้วยนะคะแม่เราก้อเคยแท้งเมิ่นกันตอนนี้ 18วีคแร้วค่ะ

เเล้วน้องมาตอนกี่เดือนค่ะเเม่ตั้งเเต่เเม่เเท้งไป🙏💖

ปจด มาล่าสุดวันที่ เดือน อะไรค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ เราก็แท้งไปครั้งนึง ตอนนี้ท้อง5w1dค่ะ

ขอบคุณค่ะ ดีใจด้วยนะคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ ดูแลร่างกายดีๆจ้า