40+3w แตกแล้วจ้า

ดช.จรัลพิพัศ มารายงานตัวแล้วครับผม ผมคลอดง่ายครับ ผมเกิด27/01/64 น้ำหนัก3390น. เวลา16.38น. มาถึงรพ.เที่ยงนิดๆเข้าห้องรอคลอดตรวจปากมดลูกเปิด3เซน หมอให้นอนวัดการแข็งตัวและารดิ้นของน้อง บ่าย3หมอมาเช็คปากมดลูกเปิด4เซนหลักจากนั้นมีน้ำเดินเริ่มเจ็บท้องถี่ขึ้นเรือยๆและมีน้ำเดินอีกรอบตอน4โมงหมดเช็คอีกรอบเปิด8เซนพอ4โมงกว่าเท่านั้นแหละเข้าห้องคลอด เบ่งน้อง2ทีออกเลย ความเจ็บปวดที่งดงาม สิ่งที่รอมา10เดือนนิดมันชั่งคุ้มค่าทีรอคอย😘

40+3w
แตกแล้วจ้า
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ