50 ตอบกลับ

อาจจะทานได้สำหรับบางคนนะคะ แต่ส่วนตัว ไปหาอาหารทานให้ครบ5หมู่ดีกว่าค่ะ

ตอนนี้เลิกทานไปเเล้วคะ เพราะไม่ได้ช่วยอะไรเลย คุมอาหารเองได้ผลกว่าคะ

กินอยู่ค่ะ แก้แพ้ท้องได้ดีเลย 5 เดือนแล้วก้อยังชงกิน สบายท้องดีค่ะ

บ้านนี้กินมา3กระปุกแล้วค่ะน้ำตาลลดจริงค่ะคุมอาหารด้วยนะค่ะ

กำลังทานอยู่ค่ะ พรุ่งนี้ไปเจาะเลือดตรวจน้ำตาลจะมาบอกผลนะคะ😁

วันนี้มาบอกผลนะคะ มาเจาะน้ำตาลผ่านทั้ง2รอบเลย เรากินจมูกข้าวไซ์เบอรรี่มา1อาทิตย์ก่อนมาเจาะ แล้วก็ควบคุมอาหาร คู่ไปด้วย แม่ๆคนไหนอยากได้คำแนะนำเรื่องอาหารการกินบอกได้นะคะ เพราะที่เจาะไป4ครั้งน้ำตาลเราสูงมาก 89 198 170 154

ทานอยู่เหมือนกันจร้า พอรุ้ว่าท้องก็ทานเลย ตอนนี้11วีค จร้า

จริงคะทานอยู่ เราเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ น้ำตาลไม่สูงเลยคะ

ทานยุคะวันที่4นี้จะตรวจน้ำตาลไม่รุ้ผลจะออกมาแบบไหน

บ้านนี้ซื้อมา3กระปุกแต่กินไม่ได้เลยเสียด้ายเงินมาก

กินไม่ได้เหมือนกันค่ะ รู้ฝึกฝืดคอ

VIP Member

กินอยู่เหมือนกันค่ะ ช่วยได้จริงนะ ปลอดภัยด้วย

กำลังจะซื้อทาน อยู่ค่ะ ทานดีใช่ไหมค่ะ