23 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กินทุกอย่างที่อยากกินคะ แต่ที่กินทุกวันคือนมกับผลไม้คะ บางวันก็น้ำเต้าหู้คะ

เนื้อ นม ไข่ ผลไม้ ปลา อาหารทะเล กล้วยน้ำหว้า รับรองได้ลูกแน่นอนจ้า

กล้วยน้ำว้าไม่ต้องงอมมากหลังอาหาร ไข่ ผัก นม เนื้อสัตว์ ค่ะ

VIP Member

คุณแม่ทานสามารถอาหารหลากหลาย แค่ควบคุมอาหารรสจัดค่ะ 🍽😊

VIP Member

บ้านนี้กินพวก นมแอนมัม สลับกับนมถั่วเหลืองคะ

ทานอาหารที่มีประโยชน์ค่ะ ผัก ผลไม้ นม

เนื้อ นม ไข่ ผลไม้และผักใบเขียวจ้า😊

ไข่ นม ผลไม้ เนื้อสัตว์ ปลา จ้า

VIP Member

กินให้ครบ5หมู่สริมนมกับไข่

เน้นอาหารที่ให้โปรตีนค่ะ