ตอนนี้ลูกอายุได้ เดือนกว่าๆ แม่จะฝึกน้องกินนมผง

ช่วยแนะนำนมผงที่เหมาะกับอายุน้องให้หน่อยนะคะ เพราะถ้าครบ3เดือน แม่ต้องไปทำงาน

7 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ

นมผงแพงนะคะ ต่อเดือน3-4 พัน ถ้ากินจุก็บวกไปอีก ปั้มแล้วส่งขนส่งพวกรถทัวร์มีบริหารเยอะแยะค่ะ ประหยัดได้มากๆเลยนะคะ ซื้อถุงใส่นม เครื่องปั้มนม กินถึงขวบยังไงก็ประหยัดกว่านมผงเกินครึ่งค่ะ ลองปั้มดีไหมคะ

5y ago

ค่ะ ขอบคุณนะคะ

คำถามที่เกี่ยวข้อง