19 ตอบกลับ

ของเราแพ้ทุกอย่างเลยค่ะ กินอะไรอ้วกหมดจ้า ต้องได้ไปหาหมอทุกๆสามวัน หมอจะให้น้ำเกลือกับฉีดพวกสารอาหาร วิตามินให้จ้า แพ้จนห้าเดือนเลย

VIP Member

แพ้น้อยมากๆ ค่ะตอนสัก 5-8 วีค อ้วกทุกเย็น เหม็นของคาวๆ ง่วงนอนตลอด ทานได้น้อย แล้วก็กลับมาปกติตอน 9-10 วีค หลังจากนั้น กินแหลกเลยค่ะ 🤣

โอ้วววว... อยากแพ้ท้องรึ... ขอเตือนอย่าคิดแม้แต่จะอยากลอง ทรมานมาก​ ทรมานสุดๆ​ ทรมานจนอยากหายไปจากโลกนี้ไปเลยแหล่ะ

แพ้หนักมากจ้า ข้าวคำเดียวก็อ้วก ตอนนี้ยังไม่หายเลย3เดือนแล้ว ทรมานสุดๆ อยากหลับไปสัก2เดือนเลยค่ะ ร่างกายแย่สุดๆ

ตอนท้องไม่แพ้ค่ะแต่ง่วงอยากนอนทั้งวันมึนหัวไม่อยากทำอะไร เป็นอยู่3เดือนค่ะบ้านนี้

VIP Member

แพ้ทุกอย่างกินไม่ได้เลย กินแล้วออกหมดค่ะหน้ามืด เวียนหัว เป็นถึงตอน4เดือนค่ะ

บ้านนี้26wไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะกินเยอะหิวตลอดเวลาแต่ง่วงมากค่ะนอนทั้งวันเลย

VIP Member

แพ้ท้องตอนจะเข้าเดือนที่2 กินอะไรอ้วกออกหมด ได้ลิ่นก็อ้วก ทรมานมากเลย

แพ้เวลาหิ้ว แล้วก็เหม็นพวกอาหาร​ที่เขาผัดเวลาเดินผ่านร้านอาหาร​

บ้านนี้ 35w+6 ยังไม่มีอาการแพ้ท้องเลยค่ะ แอบกลัวจะแพ้ตอนใกล้คลอดค่ะ