40 ตอบกลับ

VIP Member

13wยังไม่เห็นเพศชัดเจนจ้า คุณหมอก็ตอบไม่ได้เลยจ้า รอ18wนะคุณแม่

อายุครรภ์ยังไม่เยอะไม่เห็นเพศหลอกคะต้องรอประมาณ19-20วีคนะคะ

บ้านนี้27wแล้วยังไม่เหนเพศน้องที่ชัดๆเลยค่ะแม่ ใจเย็นๆนะคะ

ฝากรพ.รัฐเหมือนกันนะไม่ด้บอกอะไรเลย เซ็งเหมือนกัน

น้องนอนคว่ำอ่ะคุณแม่. ดูไม่เห็นเลยว่า. ช. หรือ. ญ

13วีคเองค่ะ​ ใจเย็นนะแม่​ แถมมุมนี้ไม่เห็นด้วย

อายุครรภ์ยังน้อยจร้าแม่ ยังดูไม่เห็นค่ะ ♥️

VIP Member

รอให้เพศชัดเจนกว่านี้อีกสัก2-3สัปดาห์นะคะ

13วีคยังเล็กมากเลยค่ะ มองไม่ทราบหรอกค่ะ

แบบนี้ชายรึหญิงค่ะท้องแรกดูไม่ค่อยเป็น

ชายค่ะ100%