ดิฉันตั้งครรภ์ได้15สัปดาห์มีเลือดไหลออกทุกวันไม่รู้เป็นอะไรมีใครเป็นเหมือนดิฉันบ้างหรือควรพบแพทย์

26 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตอนท้อง2 ก็มีเลือดออกซึมๆทุกวันค่ะ คุณหมอตรวจเจอซี้ดที่อวัยวะเพศ ไปตัดออกไม่เจ็บค่ะ หลังจากนั้นก็ไม่มีเลือดออกอีกจนครบคลอด

VIP Member

ไปหาหมอก็ด่วนเลยค่ะ เรา11สัปดาห์กว่า มีเลือดออก พบว่าน้องไม่เจริญเติบโต หัวใจหยุดเต้น ใจสลายเลยค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ มีเลือดนั้นคือสัญญาณอันตรายแท้งคุกคามค่ะ

ไปหาหมอค่ะ จะได้ซาวดูว่าเลือดออกจากตรงไหน อันตรายรึป่าว

ควรไปหาหมอตั้งแต่ออกครั้งแรกนะคะแม่ ไปให้ไวเลยคะ

ควรไปหาหมอตั้งแต่วันแรกที่ออกนะ ไปซาวด์ดูเลยค่ะ

VIP Member

รีบหาหมอด่วนๆ เลยค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

ไปหาหมอด่วนค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ

VIP Member

รีบไปหาหมอค่ะแม่ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

หาหมอด่วนเลยจ้า ท้องไม่ควรมีเลือดออก