9 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้สิทธิ์ปกสค. ที่ตจว. แล้วย้ายกลับมาฝากต่อที่รพ.ที่บ้านเกิด ไม่ต้องย้ายสิทธิ์เพราะคลอดที่ไหนก็เบิกค่าคลอดได้ แล้วก็ฝากฟรีด้วยค่ะ ไม่ว่าสิทธิ์จะอยู่ที่ไหน โครงการฝากทุกที่ฟรีทุกสิทธิ์ก็ครอบคลุมค่ะ ตั้งแต่ไปฝากท้องมาทั้งที่ตจว.แล้วย้ายมาฝากที่จังหวัดบ้านเกิดก็ไม่เคยเสียเงินเลยสักบาท

ถ้ามีสิทธิ์บัตรทองฟรีหมดนะคะ แค่ถ้าย้ายไปที่อื่นก็ต้องย้ายสิทธิบัตรทองตามไปด้วยค่ะจะได้ฝากฟรี #คลอดเองฟรี #ผ่าคลอด30฿ ที่หมอแนะนำมานะคะ💙ปล.ความรุ้ใหม่เล่าต่อ

รพ.รัฐ​ฟรีค่ะ​ อาจเสียตังค่ายาครั้งละ30บาทตอนตรวจเลือดจะเสียเฉพาะของคุณพ่อค่ะของคุณแม่​ฟรี

ใช่เลยค่ะ

ฟรีคะเรายุตัวอำเภอแต่เรามาฝากรพรัฐตัวจังหวัดฝากฟรีทุกสิทคะเขามีนโยบายคะ

ฝากฟรีมีมานานแล้วน่ะคะ ฝากกับรพ.ที่เรามีสิทธิฝากค่ะ

สิทธิ์บัตรทองฝากฟรีค่ะ คลอดฟรีด้วยค่ะคุณแม่

ฝากฟรีแล้วนะค่ะรพ.รัฐ

ฟรีคะ รพ รัฐ

ฟรีค่ะ