169 ตอบกลับ

สู้ๆคะ บ้านนี้ก็หลุดไป2 ตอนนี้ท้องที่3 น้องได้4เดือนกว่าแล้ววว

เหมือนกันเลยคะ ท้องแรกแท้ง 8วีค หัวใจน้องไม่เต้น สู้ๆนะคะ ✌️💕

สู้ๆนะคะแม่. บำรุงดูแลตัวเองดีๆนะคะเดี๋ยวน้องก็กลับมาค่ะ 💕

สู้ๆๆนะค่ะเราเป็นกำลังใจหัยค่ะ เรา้าจัยเลยหัวอกคนเป็นแม่

เป็นกำลังใจให้นะคะ ดูแลรักษาร่างกาย ยังมีโอกาสมีน้องอยู่

เสียใจด้วยค่ะ ขอให้สมหวังน้องมาเกิดแข็งแรงในเร็วๆนี้ค่ะ

สู้ๆๆนะคะ คสามรู้สึกไม่ต่างกัน แต่พี่หมอบอกให้กลุดเอง

สุ้ๆนะคะบ้านนี้แท้งแรกตอนนี้กำลังท้องยุ แอบกังวลยุคะ

ขอบคุณคะ

สู้ๆๆน่ะคะแม่พักฟื้นดูแลตัวเองเรื่องสุขภาพน่ะคะ

VIP Member

รักษาร่างกายให้แข็งแรง สักวันน้องต้องกลับมาอีกค่ะ