ท้อง

ชอบกินของเปรี้ยวจะได้ลุกผู้ชายหรอค่ะ คนแถวบ้านเขาบอกมันจริงไหม อยากได้ลูกสาว

60 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไม่จริงหรอกจ้าบ้านนี้ชอบกินของหวานๆยังได้ลูกชายเลย

บ้านนี้ยากกินแต่ของหวาน แต่ได้ผูชายท้องแรกด้วยค่ะ

5y ago

เราก้ชอบกินของหวาน ผช.ค่ะ พยายามเบาๆกลัวเป็นเบาหวาน

ไม่เกี่ยวค่ะ อยากเปรี้ยวอยากหวานไม่ได้กำหนดเพศจ้า

VIP Member

บ้านนี้กินแต่ของหวานจนเสี่ยงเบาหวานค่ะ ได้ลูกชาย

เราก้ชอบกินเปี้ยวแต่ได้ลูกสาว. เราว่าไม่เกี่ยวนะ

ไม่เกี่ยวค่ะ...บ้านนี้ผู้หญิง2คนกินเปรี้ยวตลอดค่ะ

VIP Member

เราได้ลูกสาวก็กินของเปรี้ยวนะคะน่าจะไม่เกี่ยว

บ้านนี้ชอบกินทั้งเปรี้ยวทั้งหวานได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ชาย2กินแต่ของหวานๆของเปรี้ยวไม่ชอบเลย

บ้านนี้อยากกินของหวานๆได้ลูกชายค่ะ 37+5 แล้ว