ลูก ♥♥ ♥♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

#ชอบกินของหวาน จะได้ ชาย หรือหญิง ♥♥ ♥♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

แม่บ้านนี้ไตรมาสเเรกกินเเต่ของเผ็ดจองเปรี้ยวเพราะเเพ้ท้อง ไตรมาส2 เบื่ออาหาร ไตรมาส3 อัดของหวานหนักๆเลยคะ ชาเย็นคาราเมล หนมปังปิ้งช็อคแลต เฉาก๋วยชากังราว ขนมยัดใส่ กล้วยปิ้ง บิงซู คืออัดของหวานหนักมากแต่ไม่เป็นเบาหวานนะคะ น้ำหนักขึ้นมาทั้งหมด 16 โล ลูกออกมาน้ำหนัก 2960 คะ

VIP Member

อยากกินของหวานไม่สามารถระบุเพศของลูกได้ ท้องแรกเราก็ชอบกินหวาน ได้ลูกชาย มาท้องสองนี้ ได้ผู้หญิง

อ่านเพิ่มเติม

รสหวานระบุเพศไม่ได้ เป็นที่ฮอร์โมนต้องการน้ำตาลรึความหวาน อัลตร้าซาวด์เอานะคะ

ชายจ้า บ้านนี้ชอบกินมากจนหมอตรวจน้ำตาล หมอบอกคุณแม่ห้ามกินของหวานเลยค่ะ

บ้านนี้ก่อนท้องไม่กินเลยของหวานพอท้องชอบกินแต่ของหวานๆ ได้ หญิง ค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกชอบกินเผ็ด ได้หญิงค่ะ ท้องนี้32w ชอบกินหวานได้ชายค่ะ

ชอบกินของหวานเหมือนกันค่ะ ได้ลูกชาย❤️

ชอบกินของหวานเหมือนกัน บ้านนี้ลูกชาย

ชอบกินของหวานเหมือนกันค่ะ ได้ลูกชาย

เราก็เคยชอบกินหวาน เราได้ลูกชายค่ะ