68 ตอบกลับ

ไข่อาจตกช้าค่ะ อย่าเคลียดนะค่ะบำรุงนมไข่รอเลยค่ะ

ของบ้านนี้ 5w เจอหัวใจเด็กเต้นเเล้วจ้า ตอนนี้ 9w เเล้ว

ตอนนี้ 7W6d เจอแล้วค่ะ ถุงน้ำ ตัวเด็ก..

เรามาเจอตอนเกือบ7 wถ้าไม่มีเลือดออกไม่ต้องกังวล

ไปตอน 6w ไม่เจอคะ เห็นจุดนิดเดียว เจออีกทีตอน 8 w คะ

ของเรา 8 w ซาวด์ช่องคลอดเจอถุงตั้งครรภ์ จ้า

ไม่เจอค่ะ5wแม้แต่ถุงก็ไม่เจอรอ7w8w เจอเเน่

VIP Member

บ้านนี้เจอถุงตอน4วี​ 8วีคเจอตัวน้องค่ะ

ใจเย็นๆนะคะบ้านนี้ซาวเจอตอน 12 + วีค ค้ะ

เราซาวช่องคลอดค่ะ6w เจอน้องแล้วค่ะ

ของเราตอน5 ไม่เจอ มาเจอตอน6วีคค่ะ