23 ตอบกลับ

ตรวจมาตลอดคะ จากที่เป็นลอยเห็นว่า 2 ขีด จนชัดเจนคะ ท้องแน่นอนตอนนี้ 6 Week 6 Day ตอนนี้แพ้ท้องหนักมากคะ

สาธุคะ ไม่ไหวเลยคะ นอนอย่างเดียว กินก็ไม่ได้ พอจะกินก็อ้วก จะพยายามเพื่อลูกก็น้อยมาก

ของแม่ก็จางค่ะ จางกว่านี้อีกค่ะตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะแม่ แม่ก็ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ

ท้องค่ะจะมี1อันที่จางเเละ1อันที่เข้มกว่าค่ะ

ใช่ค่ะ อันแรกที่ตรวจแบบจุ่ม จางกว่านี้ค่ะ

ของแม่ก็จางค่ะ จางกว่านี้ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ

ขีดเข้มยู่ยู่น่ะค่ะ...ประจำเดือนขาดกี่วันค่ะ

ใช่ที่ตรวจแบบ10miuไหมค่ะ

ของเราก็จางค่ะ ตอนนี้7เดือนแล้วจ้าา☺️

ขอบคุณค่ะขอให้เเข็งเเรงๆเช่นกันจ้า🥰❤️

บ้านนี้จางกว่านี้ ตอนนี้38+2แล้วค่ะ🥰

VIP Member

ใช่คะยินดีด้วย

ของเราขาด3วันค่ะ

ใช้ฉี่ตอนไหนตรวจค่ะ

VIP Member

ท้องจ้า ชัวร์ๆ