163 ตอบกลับ

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะ แม่สู้ๆค่ะ ขอให้น้องหายไวๆค่ะ✌✌

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะคุณ แม่น้องแข็งแรง สดใส ร่าเริงคะ

ดีใจด้วยนะค่ะคุณแม่,,ขอให้น้องแข็งแรงไวๆคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้หายไวไวนะจ๊ะตัวเล็ก

ขอให้น้อง แข็งแรง สดใส ในทุกๆวันนะครับ 🥰🥰🥰

ยินดีด้วยนะคะแม่​ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ

ยิ้มทะเล้น มากเลยค่ะลูก แข็งแรงเร็วนะค้าา

น่าชังมากลูก สู้ๆนะคะทั้งแม่ทั้งน้องด้วย

น่าชังมากจร้า เลี้ยงง่ายๆแข็งแรงน๊าลูก 🥰

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงหายไวๆนะคะ