48 ตอบกลับ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ บ้านนี้​ 40+3​ มดลูกเพิ่งเปิดแค่เซ็นเดียวเองรอมา3​ วันแล้วยังเงียบอยู่เลย​ อยากเจออยากคลอดของตัวเองมากเลยตอนนี้​ 😊😊

ขอบคุณ​ค่ะ​

ใครมีอาการแบบแม่บ้านนี้บ้าง ปวดขาปวดมากเลยปวดใกล้ๆกะมดลุกเปิดแต่ยังม่กำหนดคลอดน่ะเป้นเพราะสาเหตุรัยใครรุ้บอกที

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้36+3 แล้วแต่น้องยังไม่กลับหัวเลย ลุ้นอยู่ว่าน้องจะกลับหัวก่อนคลอดมั้ย

บำรุงยังไงคะน้องถึงตัวใหย่ บ้านนี้จะ7เดือนแล้วท้องเหมือนเเหลมๆกลัวตัวเล็กแต่ดิ้นดีค่ะ

จ้า

เลี้ยงง่ายๆโตไวๆแข็งแรงทั้งแม่และลูกเร็วๆนะค่ะ ยินดีด้วย💖💖

บ้านนี้93+1ยังเงียบยุเลยได้แค่แอบส่องบ้านอื่นเขาคลอดกัน😔

น่าชังมากค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว😂

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ HBD คนเกิดวันเดียวกัน แต่คนละปีค่ะ 🥰🥰

บ้านนี้ก้อแตกแล้วค่ะ13/3/64 เวลา10.54 น้ำหนัก3,710คับผม

ยินดีด้วยจ้าแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะน้องปังปัง