59 ตอบกลับ

ตั้งไว้เผื่อค่ะ คุณหมอให้บอกชื่อไว้เลยด้วยค่ะ ตอนไปฝากครรภ์

เราตั้ง ตั้งแต่ยังไม่ท้องค่ะ😅 ตั้งเอาชื่อพ่อกับแม่ผสมกัน

บ้านนี้มีชื่อไว้ให้เรียกคะเวลาคุยกับลูกก็เรียกชื่อ❤

บ้านนี้ทั้งชื่อเล่นชื่อจริงตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยคะ

บ้านนี้ไม่แค่ชื่อเล่นนะคะ ชื่อจริงก็ตั้งรอเลยจ้า 5555

มันจะเป็นอะไรอะคะ หมายถึงมันมีตำนานอะไรด้วยหรอ?

VIP Member

บ้านนี้ก็ตั้งเล่นๆคะ แต่พอคลอดจริงๆก็คิดอีกที

บ้านนี้พ่อเขาบอกคลอดก่อนอะไรๆก็รอคลอดก่อนค่ะ

ตั้งเลยจ้า จะได้เรียกชื่อเขาตั้งแต่อยู่ในท้อง

ขอบคุณจร้าาา

บ้านเราตั้งชื่อไว้ตั้งแต่ตรวจขึ้น2ขีดอ่ะคะ